Browsing: News
Sojojin Najeriya da ke aiki ƙarƙashin rundunar Operation Haɗin Kai a yankin arewa maso gabashin ƙsar sun halaka mayaƙan Boko…
Shugaban Kamfanin Man Fetur na Ƙasa NNPCL, Bayo Ojulari, ya bayyana a wurin aikinsa da safiyar Litinin duk da rade-radin…
Kwamitin da gwamnatin jihar Kano ta kafa domin binciken zargin kwamishinan sufurin jihar Ibrahim Namadi da hannu a belin mutumin…
Rahotanni daga jihar Zamfara sun nuna cewa ƴanbindiga sun yi garkuwa da mutum 60 a ƙauyen Sabon Garin Damri da…
Gwamnatin Shugaban Najeriya Bola Ahmed Tinubu na ci gaba da shan suka kan zargin fifita jihar Lagos a ayyukan raya…
Hukumar wayar da kan jama’a ta kasa (NOA) ta gargadi mutane kan yin taka tsantan da jabun takardar naira 1,000…
Shugaban ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya nuna goyon bayansa wajen sabon tsarin samar da cigaba a matakin mazaɓu da nufin…
Tsohon ɗan takarar shugabancin Najeriya a jam’iyyar Labour, Peter Obi ya ce idan ya samu nasarar zama shugaban ƙasar, wa’adi…
Gwamna Abba Kabir Yusuf ya nuna takaicin sa kan yadda gwamnatin Ganduje ta cefanar da Ganuwar Kano. Ya bayyana haka…